▂ ▃ ▄ ▅ ▆ ▇ █ Nong Sie คัดหุ้น มาแล้วจ้า #68 ッツヅ㋡ █ ▇ ▆ ▅ ▄ ▃ ▂

Set 1 อมยิ้ม04
CK
COM7
DRT
GLOBAL
GPSC
KAMART
KKP
MALEE
MC
PTL
SIS
SPALI
SYNEX
TCAP
TFG
TISCO
VIBHA

Set 2 อมยิ้ม04
ADVANC
BAY
BCP
BTS
CEN
CK
CWT
EASTW
FNS
INTUCH
KAMART
MC
SAMCO
SST
TCAP
TISCO
TRUE

ATP30

Set 3 อมยิ้ม04
ADVANC
AMATA
BEC
CEN
CK
CWT
FNS
ICHI
INTUCH
KAMART
MALEE
SAMCO
SCP
SST
TCAP
TGPRO
THANI
TISCO
TRUE
TWPC

ABICO
ATP30
RP

ทำไมต้องมีกลุ่มหุ้นแบ่งเป็น 3 SETอมยิ้ม19

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

แล้วทำไมหุ้นใน SET นั้นๆ ถึงแบ่งเป็น 2 วรรค อมยิ้ม19

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

*** ตัวไหนซ้ำกัน คัดกรองกันอีกทีนึงจ้า *** อมยิ้ม36

คำแนะนำจ้า อ่านด้วยน้า หัวใจ

☆☆ มือใหม่เปิด Port หุ้นอย่างไร,เล่นหุ้นต้องทำอะไรบ้าง,อยากลงทุนในหุ้นเริ่มต้นอย่างไร,เงินน้อยเล่นหุ้นได้ไหม ฯลฯ ☆☆ หัวใจ

ตาม Link ด้านล่างนี้ไปได้เลยจ้า น้องสี่รวบรวมข้อมูลมาให้ครบเลย อัดแน่นไปด้วยความรู้ต่างๆ มากมาย ครับ =^o^=

Link : http://goo.gl/GhZJ6B

ลองไปทำการบ้านกันต่อนะครับ ขอบคุณสำหรับการติดตามครับ อมยิ้ม17

พาพันอยากรู้พาพันอยากรู้พาพันอยากรู้พาพันอยากรู้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่