ใครคือเซียนตัวจริงในตลาดหุ้นไทยครับ

กระทู้คำถาม
อยากทราบว่าใครคือเซียนตัวจริงในตลาดหุ้นและตลาดอนุพันธ์ของไทยครับ ระหว่างเสี่ยปู่กับดร.นิเวขน์ เพราะผมเคยทราบมาจากหลายคนว่าเสี่ยปู่นี่ออกแนวเสี่ยสองคือปั่นหุ้นล้วนๆ แต่ดร.นิเวชน์ผมไม่ทราบ เลยไม่รู้ว่าใครคือของจริงใครคือแก๊งค์ปั่นหุ้น
                แล้วใครที่รวยที่สุดในตลาดหุ้นครับและเป็นเงินเท่าไรครับ วานท่านผู้รู้ตอบด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่